Mỗi tuần một chuyên đề

Thi tuyển công chức thuế 2014

• Thread starter jinna
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tran k

Guest
22/7/14
24
8
2
31
bắc ninh
Lạy các thánh, em không hiểu các thánh đang làm gì nữa. Nếu có đợt 2 thì thực sự cũng lo ngại khi phải làm việc với các thánh đó ạ.

• Like
Reactions: Lampro1010
O

One Love 23

Guest
1/12/16
33
29
12
34
Bạn Vueglo hỏi lại thư ký xem, chứ mình nghĩ bộ trưởng không biết đến vấn đề này đâu. Ông đấy quan tâm tới nợ công, tài chính, vốn vay, FDI, giải ngân.... hơn là vấn đề thuế đấy

L

lananhhihi

Guest
5/4/16
121
50
12
32
Bạn Vueglo hỏi lại thư ký xem, chứ mình nghĩ bộ trưởng không biết đến vấn đề này đâu. Ông đấy quan tâm tới nợ công, tài chính, vốn vay, FDI, giải ngân.... hơn là vấn đề thuế đấy
Người ta trả lời ko có cho nhanh đỡ hỏi lại tiếp lần 2, mà đến khi có cũng chẳng sao.

• Like
Reactions: toilatoi2016
O

One Love 23

Guest
1/12/16
33
29
12
34
Người ta trả lời ko có cho nhanh đỡ hỏi lại tiếp lần 2, mà đến khi có cũng chẳng sao.
ĐÚng rùi bạn ạ, vì vấn đề đó không nằm trong phạm vi của họ. CŨng như giờ đi hỏi thứ trưởng về vấn đề nợ công như thế nào thì ông đó cũng chả biết được.

• Like
Reactions: lananhhihi
L

lananhhihi

Guest
5/4/16
121
50
12
32
ĐÚng rùi bạn ạ, vì vấn đề đó không nằm trong phạm vi của họ. CŨng như giờ đi hỏi thứ trưởng về vấn đề nợ công như thế nào thì ông đó cũng chả biết được.
Ngay cả cán bộ thuế họ cũng k nắm hết luật thuế vì họ chuyên sâu mỗi người 1 mảng. cả btc mà bk thì bằng cái chợ buôn dưa lê, bán dưa chuột.

• Like
Reactions: One Love 23
O

One Love 23

Guest
1/12/16
33
29
12
34
Mình chỉ hỏi là các bạn có nguồn tín khẳng định không có đợt 2, xin hỏi các bạn lần nữa nhé, các bạn có nguồn tin nào bảo là có cv gửi xin bnv không? Những người mà cung cấp tin của các bạn có bảo có cv đó không? Hay chỉ bảo là không có đợt 2, đợi làm gì nữa, sắp thi rồi..... Vì quan trọng là bnv họ ký duyệt cái cv xin đó nhé mấy bạn. CÒn đợt 2 thì chưa triển và chưa gọi. Ngoài mình, bạn bibobaby, bạn lanhanhiii, bạn vueglo biết cái cv đó ra, thì còn ai nữa không? Xin thấy 1 cái tay giơ lên cái nhỉ?

T

thuyduong2203

Guest
11/3/11
40
8
2
33
Hà Nội
Mình chỉ hỏi là các bạn có nguồn tín khẳng định không có đợt 2, xin hỏi các bạn lần nữa nhé, các bạn có nguồn tin nào bảo là có cv gửi xin bnv không? Những người mà cung cấp tin của các bạn có bảo có cv đó không? Hay chỉ bảo là không có đợt 2, đợi làm gì nữa, sắp thi rồi..... Vì quan trọng là bnv họ ký duyệt cái cv xin đó nhé mấy bạn. CÒn đợt 2 thì chưa triển và chưa gọi. Ngoài mình, bạn bibobaby, bạn lanhanhiii, bạn vueglo biết cái cv đó ra, thì còn ai nữa không? Xin thấy 1 cái tay giơ lên cái nhỉ?
Có khi nào BNV đã duyệt rồi nhưng BTC lại ko lấy nữa, để thi ko bạn?

O

One Love 23

Guest
1/12/16
33
29
12
34
Có khi nào BNV đã duyệt rồi nhưng BTC lại ko lấy nữa, để thi ko bạn?
Uhm, mình cũng không biết nữa, chỉ biết tin như vậy bạn ạ. Bạn có việc làm gì thì cứ làm việc tiếp đi bạn ạ, chứ đợi cũng lâu mà chưa rõ thế nào. Chỉ biết là như vậy, còn btc ko lấy nữa, hay bao h gọi thì mình không biết đâu, hjx hjx

T

tran k

Guest
22/7/14
24
8
2
31
bắc ninh
Mấy bạn đó xào xáo lại thông tin từ web nọ sang web kia thôi chứ có biết gì đâu.

L

lananhhihi

Guest
5/4/16
121
50
12
32
Mấy bạn đó xào xáo lại thông tin từ web nọ sang web kia thôi chứ có biết gì đâu.
ko có đâu, đừng chờ nữa. vs lại bạn cũng k muốn có đ2 vì p lv vs những người bạn cho là " chém gió", nên đừng hóng. mà có chả may đc gọi thì cũng đừng làm.

• Like
Reactions: HungTV
M

Minh quang 009

Guest
6/12/16
9
2
2
35
Hot...hot....đây!!!! Tình hình 15 này chính thức có danh sách đợt 2 các bạn nhé. Đây là thông tin mật đấy. Từ 1 người rất uy tín

• Like
Reactions: huong.ttt
L

lananhhihi

Guest
5/4/16
121
50
12
32
Hot...hot....đây!!!! Tình hình 15 này chính thức có danh sách đợt 2 các bạn nhé. Đây là thông tin mật đấy. Từ 1 người rất uy tín
Đứa nào cố tình chém là chó, trừ trg nguồn tin bị sai.

M

Minh quang 009

Guest
6/12/16
9
2
2
35
Tin hay không tùy các thánh chém. Tôi có thông tin từ 1 nguồn rất tin cậy.

B

bibobaby1

Guest
9/10/13
183
103
27
43
hà nội
Vừa hôm trước bạn kêu không có này nọ, giờ lại nói thế này, thấy mùi chém

M

Minh quang 009

Guest
6/12/16
9
2
2
35
Hôm trc nói cũng ko tin, hnay nói cũng ko tin vậy các chế tin vào điều gì?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA